VIJIJI 6 VYENYE ZAIDI YA WAKAZI 2000 VYAKOSA MAWASILIANO YA BARABARA NAMTUMBO. | LUKAZA BLOG

VIJIJI 6 VYENYE ZAIDI YA WAKAZI 2000 VYAKOSA MAWASILIANO YA BARABARA NAMTUMBO.

Vijiji 6 vyenye zaidi ya Wakazi 2000 wilaya ya NAMTUMBO mkoani RUVUMA, Vimekosa mawasiliano ya barabara baada ya kuharibika kwa daraja...


Vijiji 6 vyenye zaidi ya Wakazi 2000 wilaya ya NAMTUMBO mkoani RUVUMA, Vimekosa mawasiliano ya barabara baada ya kuharibika kwa daraja la LIBANGU lililopo mto LWEGU, kufuatia mvua zinazoendelea kunyesha wilayani humo. Story zaidi hii hapa RUVUMA TV

Related

kitaifa 3203339570929409589

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

ALI KIBA - AJE

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item