BATA VILA LOUNGE NDIO NDIO HABARI YA MUJINI HIKI NI KIOTA KIPYA KILICHOFUNGULIWA NDANI YA JIJI LA ARUSHA NI SHIDAAAAAAAA | LUKAZA BLOG

BATA VILA LOUNGE NDIO NDIO HABARI YA MUJINI HIKI NI KIOTA KIPYA KILICHOFUNGULIWA NDANI YA JIJI LA ARUSHA NI SHIDAAAAAAAA

 wageni wa alikwa wakiwa wanashangilia ndani ya kiota kipya cha BATA VILA LOUNGE kilichopo sakina jijini  Arusha wanakwambia apa ni fuluu...

 wageni wa alikwa wakiwa wanashangilia ndani ya kiota kipya cha BATA VILA LOUNGE kilichopo sakina jijini  Arusha wanakwambia apa ni fuluuuu Bata kwa kwenda mbele
 ulikuwa ni usiku wa staree tu ndani ya bata vila loungle sakina  wanakuambia njoo usikilize mziki laini na wa kistaarabu 
 chezea mtu na shemeji yake wewe nao walikuwa wanapata raha ndani ya ukumbi mpya wa bata vila sakina ni shidaaaaaaaaaaaaaa
 BATA VILA   lounge utakutana na wadada wa kila aina wadada watanashati wadada wa ukweli na wanawake wote wa nguvu
 walikutana pia waliokuwa hawajaonana mda mrefu  ndani ya ukumbi  huu wanakwambia staree ni mpaka ukimbie mwenyewe ni kuanzia jumatatu hadi  jumatatu
mkurugenzi wa Libeneke la kaskazini blog kati kati woinde shizza  akiwa na wadau ndani ya Bata Vila Lounge  kwa sasa hivi ndio habari ya A-Town ni shida

Related

Burudani 2207212168371448201

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

SEDUCE ME BY ALI KIBA

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item