SHUKRANI WADAU ; MTOTO EBENEZA PEMBE AMEANZA MATIBABU YA SARATANI YA NGOZI HOSPITALI YA MUHIMBILI | LUKAZA BLOG

SHUKRANI WADAU ; MTOTO EBENEZA PEMBE AMEANZA MATIBABU YA SARATANI YA NGOZI HOSPITALI YA MUHIMBILI

Mtoto EBENEZA PEMBE ........................................                                     NDUGU ZANGU HABARI ZA WAKATI HU...

Mtoto EBENEZA PEMBE
........................................


                                    NDUGU ZANGU HABARI ZA WAKATI HUU;



SIKU CHACHE ZILIZOPITA TULILETA TANGAZO,  OMBI LA MSAADA WA MATIBABU KWA MTOTO EBENEZA PEMBE ANAYESUMBULIWA NA SARATANI YA NGOZI.

NAWASHUKURU SANA RAFIKI ZANGU MLIOGUSWA NA KUTOA MICHANGO YENU YA HALI NA MALI, LEO KUPITIA ACCOUNT YA MTOTO EBENEZA  TUMEKABIDHI KIASI CHA SHILINGI MILIONI MOJA LAKI SITA NA ELFU SITINI NA NANE (1,668,000/-) MLIZOCHANGA KWA UPENDO WENU MKUBWA.


EBENEZA NA MAMA YAKE WAPO HOSPITALI YA TAIFA YA MUHIMBILI WAKIENDELEA NA MATIBABU, NA TAARIFA NJEMA TULIYONAYO NI KWAMBA MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA NHIF, BAADA YA KUONA TANGAZO LILE WAMEMWANDIKISHA EBENEZA KWENYE FAO LA TOTO CARD HIVYO ATATIBIWA KWA GHARAMA ZA MFUKO HUO.

EBENEZA NA MAMA YAKE WANAWASHUKURU SANA KWA MOYO WENU WA KUMSAIDIA NA TUWANAWAOMBEA BARAKA TELE KWA MWENYEZI MUNGU.

 SISI PIA KWA UPANDE WETU TUNAPENDA KUWASHUKURU NYOOTE MLIOJITOA KWA HALI NA MALI KUFANIKISHA SUALA LA KUMSAIDIA MTOTO EBENEZA.

TUNAWASILISHA ; SALUM MWINYIMKUU

                   SILVANUS KIGOMBA 

Related

Hot Stories 6087182184327600753

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

SEDUCE ME BY ALI KIBA

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item