BWANA EDWIN MASHAYO NA BI. MARY MOLLEL WAUAGA UKAPELA | LUKAZA BLOG

BWANA EDWIN MASHAYO NA BI. MARY MOLLEL WAUAGA UKAPELA

Bwana Edwin Mashayo na Bi. Mary Mollel wakionyesha vyeti vyao vya ndoa mara baada ya kufunga ndoa takatifu katika kanisa la KKKT - Umoja...

Bwana Edwin Mashayo na Bi. Mary Mollel wakionyesha vyeti vyao vya ndoa mara baada ya kufunga ndoa takatifu katika kanisa la KKKT - Umoja lililopo chuo kikuu cha Dar es Salaam leo May 28, 2016. Picha na Cathbert Kajuna wa Kajunason Blog -(Kajunason Studio).
Bwana Edwin Mashayo na Bi. Mary Mollel wakionyesha vyeti vyao vya ndoa mara baada ya kufunga ndoa takatifu katika kanisa la KKKT - Umoja lililopo chuo kikuu cha Dar es Salaam. Pembeni ni wasimamizi wao.
Waumini waliohudhuria.
Mchungaji wa Kanisa la KKKT - Umoja lililopo chuo kikuu cha Dar es Salaam akifungisha ndoa ya Bwana Edwin Mashayo na Bi. Mary Mollel.
Bwana Edwin Mashayo na Bi. Mary Mollel wakila kiapo.
Bwana Edwin Mashayo na Bi. Mary Mollel wakila kiapo.
Waziri Mkuu mstaafu Edward Lowassa akitoa sadaka.
Waziri Mkuu mstaafu Edward Lowassa akisaini katika cheti kama shaidi wa ndoa hiyo mara baada ya Bwana Edwin Mashayo na Bi. Mary Mollel kufunga ndoa.
Waziri Mkuu mstaafu Edward Lowassa akiwapongeza maharusi.
Mchungaji wa kanisa la KKKT - Umoja lililopo chuo kikuu cha Dar es Salaam akiweka saidi katika cheti.
Maharusi wakipongezana kwa kupeana cheti.
Maharusi wakitoka kanisani.
Picha ya pamoja.
Pongezi.

Salamu za hapa na pale.
Wazazi wakiwapongeza watoto wao.

Related

Kijamii 7055247212784709044

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

ALI KIBA - AJE

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item