JENGO LA NSSF LA ENEO LA AKIBA LAWAKA MOTO JIONI HII | LUKAZA BLOG

JENGO LA NSSF LA ENEO LA AKIBA LAWAKA MOTO JIONI HII

Jengo la NSSF la eneo la Akiba jijini Dar es Salaam lawaka moto muda huu. Chanzo cha moto huo kinasemekana ni mtungi wa gesi kuripuka n...

Jengo la NSSF la eneo la Akiba jijini Dar es Salaam lawaka moto muda huu. Chanzo cha moto huo kinasemekana ni mtungi wa gesi kuripuka na kusababisha moto huo.

Magari ya zimamoto yakiwa eneo la tukio na kuanza Shughuli za uzimaji moto katika jengo la NSSF  lililopo eneo la Akiba jijini Dar es Salaam muda huu. Moto huo inasemekana hakuna madhara makubwa (yakibinadamu)yaliyojitokeza kutokana na watu wa zimamoto kufika kwa wakati katika eneo hilo(Chanzo: Michuzi Blog)

Related

Hot Stories 9059524654222807837

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

SEDUCE ME BY ALI KIBA

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item