UBOVU WA BARABARA ZA MITAA KATIKA MANISPAA YA ILEMELA MKOANI MWANZA | LUKAZA BLOG

UBOVU WA BARABARA ZA MITAA KATIKA MANISPAA YA ILEMELA MKOANI MWANZA

Hii ni barabara ya Sabatho-Kirumba iliyopo katika Mtaa wa Ngara, Kata ya Kirumba, Manispaa ya Ilemela Mkoani Mwanza. Barabara hii ni imeh...

Hii ni barabara ya Sabatho-Kirumba iliyopo katika Mtaa wa Ngara, Kata ya Kirumba, Manispaa ya Ilemela Mkoani Mwanza. Barabara hii ni imeharibika kutoka na mvua zilizonyesha Mkoani Mwanza kwa zaidi ya miezi minne iliyopita.

Wakazi wa mtaa huu wanasema, viongozi wa Serikali ya Mtaa, Kata pamoja na Manispaa, unafahamu adha wanayoipata na mara kadhaa wamekuwa wakifika kujionea barabara hiyo jinsi ilivyoharibika hivyo wanaamini itarekebishwa japo wanasikitishwa kwa namna marekebisho yake yanavyochelewa. Ni barabara ambayo ipo mita chache kutoka Kituo cha Polisi Kirumba, ikiunganisha makazi ya wananchi kutoka jengo la chama cha waalimu mkoani Mwanza hadi kanisa la SDA Kirumba.
Chombo chochote cha usafiri hakina uthubutu wa kupita katika barabara hii. Hakika inasikitisha na ni hatari kwa maisha ya wakazi wa Kirumba.
Hii ni moja kati ya barabara mbovu zilizopo katika Manispaa ya Ilemela na Jiji la Mwanza kwa ujumla hivyo tutaendelea kupachika picha zake hapa kama sehemu ya kuwakumbusha wahusika kuwahisha utekelezaji wa ukarabati barabara wa barabara hizo. Picha na BMG.

Related

kitaifa 6053258948262458120

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

SEDUCE ME BY ALI KIBA

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item