UTALII WA NDANI WAZIDI KUPATA MASHIKO ,WASOMI CHUO KIKUU SMMUCo WATEMBELEA HIFADHI YA NGORO NGORO | LUKAZA BLOG

UTALII WA NDANI WAZIDI KUPATA MASHIKO ,WASOMI CHUO KIKUU SMMUCo WATEMBELEA HIFADHI YA NGORO NGORO

Simba dume  akiwa anaunguruma  Simba jike akiwa amepumzika kwenye nyasi  Na Dickson Mulashani Suala la utalii wa ndani li...

Simba dume  akiwa anaunguruma 
Simba jike akiwa amepumzika kwenye nyasi 
Na Dickson Mulashani


Suala la utalii wa ndani limeonekana kupata mashiko baada ya wanafunzi wa chuo kikuu cha Stefano Moshi Memorial University College (SMMUCo) kuhamsika na kuamua kutembelea hifadhi ya taifa ya Ngoro ngoro ili kujionea vivutio vya kipekee vinavyopatikana humo.
Wanafunzi hao wakiwa katika geti la kuingia hifadhi ya Ngoro ngoro
Akizungumzia safari hiyo mmoja wa wanafunzi hao Emmanuel

Kalenzi amesema waliguswa kupanga ziara hiyo kuunga mkono wadau mbali mbali wanaohamasisha utalii wa ndani ili kuweza kuwa mabalozi kwa wengine. “Sisi kama wasomi ndio tunapaswa kuwa mabalozi kwa jamii inayotuzunguka na ili uwe balozi mzuri basi uwe umashajionea kwa macho”  alisema.
Nyati dume mwenye umri mkubwa ambaye tayari ametengwa na kundi lake 
Ndege aina ya Cranes nao wanapatikana katika eneo la crater
Nyumbu akiwa amepumzika mara baada ya kula nyasi

Related

kitaifa 5275796795150060738

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

ALI KIBA - AJE

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item