WAZIRI MKUU MAJALIWA AZINDUA MPANGO WA MAENDELEO WA TAIFA WA MIAKA MITANO | LUKAZA BLOG

WAZIRI MKUU MAJALIWA AZINDUA MPANGO WA MAENDELEO WA TAIFA WA MIAKA MITANO

 Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akizindua Mpango wa Pili wa Maendeleo wa Taifa wa Miaka Mitano 2016/17-2020/21 kwenye Ukumbi wa Chuo...



 Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akizindua Mpango wa Pili wa Maendeleo wa Taifa wa Miaka Mitano 2016/17-2020/21 kwenye Ukumbi wa Chuo cha Mipango mkoani Dodoma leo. Anayeshuhudia ni Waziri wa Fedha na Mipango, Dk. Philip Mapango,
 Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akimkabidhi Waziri wa Fedha na Mipango, Philip Mpango kitabu cha mpango huo.
 Mawaziri wakifurahi baada ya mpango huo kuzinduliwa.
 Waziri Mkuu, Majaliwa akimkabidhi mpango huo, Naibu Spika, Dk. Tulia Ackson.
 Waziri Mkuu, Majaliwa akimkabidhi mpsngo huo Mbunge wa Jimbo la Korogwe kwa niaba ya Kiongozi Kambi ya Upinzani bungeni, Freeman Mbowe ambaye ahakuwepo katika sherehe hiyo.
 Waziri Mkuu, Majaliwa akiwa na viongozi wote waliokabidhiwa mpango huo.
 Baadhi ya wazee na viongozi wa dini wakishiriki katika sherehe hizo
 Philip Mpango akijadiliana jambo na Waziri wa Elimu, Profesa Joyce Ndalichako pamoja na Waziri wa Viwanda na Biashara, Charles Mwijage
 Waziri wa Mambo ya Nje, Balozi Augustino Mahiga akizungumza na Waziri wa Nishati na Madini, Profesa Sospeter Muhongo.PICHA ZOTE NA RICHARD MWAIKENDA;KAMANDA WA MATUKIO BLOG
 Profesa Jumanne Maghembe na Balozi Mahiga wakifurahia jambo
 Mkurugenzi Mkuu wa Takukuru, Valentino Mlowola akizungumza na Mahiga
 Dk. Mpango akimkaribisha Naibu Spika, Dk. Tulia Ackson
 Naibu Spika akisalimiana na Mbuu wa Wilaya ya Dodoma mjini, Jasmine Tisekwa
 Naibu Sika akizungumza na Nape pamoja na January Makamba

 Waziri Mwijage akisalimiana na mmoja wa maofisa wa Wizara ya Fedha na Mipango

 Waziri Mkuu, Majaliwa akikaribishwa na Dk. Mpango

 Waziri Mkuu Majaliwa akisalimiana na Naibu Katibu Mkuu wa wizara ya Fedha na Mipango, Doroth Mwanyika

 Baadhi ya wageni waalikwa

 Dk. Mpango akiteta jambo na Waziri Mkuu Majaliwa

 Kiongozi wa Dini ya Kiislamu akiomba dua ili mpango huo ufanikiwe

 Kiongozi wa Dini ya Kikristo  akiuombea mpango huo

 Mawaziri wakiuombea mpango huo

 Mkuu wa Mkoa wa Dodoma, Jordan Rugimbana akitoa salamu za mkoa kabla ya kumkaribisha Waziri Mkuu, Majaliwa

 Kikundi cha ngoma za asili ya kabila la Wagogo cha Nyati kikitumbuiza

 Majaliwa akiwa namawaziri
Waziri Mkuu, Majaliwa akiaga baada ya kuzindua mpango huo muhimu kwa Taifa

Related

kitaifa 7063152863107634140

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

SEDUCE ME BY ALI KIBA

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item