WOMEN CHARITY GROUP WATOA MSAADA KWA WATOTO WENYE MATATIZO YA VICHWA KUJAA MAJI NA MGONGO WAZI KATIKA HOSPITALI YA MUHIMBILI. | LUKAZA BLOG

WOMEN CHARITY GROUP WATOA MSAADA KWA WATOTO WENYE MATATIZO YA VICHWA KUJAA MAJI NA MGONGO WAZI KATIKA HOSPITALI YA MUHIMBILI.

Kwa ufupi Women C harity Group ni  kundi la wa na wake na mabinti wanaomtumikia Mungu kupitia maombi, kuombea Familia,Taifa na mambo mengin...

Kwa ufupi Women Charity Group ni  kundi la wanawake na mabinti wanaomtumikia Mungu kupitia maombi, kuombea Familia,Taifa na mambo mengine mengi . Pia hufanya kazi za kujitolea katika maeneo mbalimbali ikiwa ni pamoja na Hospitali ya Ocean Road  ambapo walitoa msaada kwa watu wenye Saratani mwaka 2014,  mwaka 2015 walitembelea Mburahati kwa watoto yatima waishio na masista,  mwaka huu wameweza kwenda Muhimbili kutoa msaada kwa watoto wenye matatizo ya vichwa kujaa maji na mgongo wazi.
Wanakikundi cha  Women Charity Group wakiwa wanaingia katika Hospitali ya Muhimbili pamoja na Baadhi ya vitu vyao walivyokwenda kutoa msaada kwa watoto wenye matatizo ya vichwa kujaa maji na migongo wazi.
  Baadhi ya wanakikundi cha Women charity group wakitoa msaada katika wodi ya watoto hao.
Mmoja wa wauguzi katika Hospitali ya Taifa ya Muhimbili akitoa Shukurani zake baada ya kupokea msaada huo
 Kikundi cha Women Charity wakiwa katika picha ya pamoja baada ya kutoa msaada huo.

Related

Kijamii 8662134793893325464

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

SEDUCE ME BY ALI KIBA

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item