Borusia Dotmund yamkaribisha Mourinho kwa kipigo cha mbwa mwizi | LUKAZA BLOG

Borusia Dotmund yamkaribisha Mourinho kwa kipigo cha mbwa mwizi

MANCHESTER UNITED YACHEZEA KICHAPO CHA MBWA MWIZI TOKA TOKA KWA B.DOTMUND, YALA 4-1  Kocha Jose Mourinho hakuamini macho yake ali...

MANCHESTER UNITED YACHEZEA KICHAPO CHA MBWA MWIZI TOKA TOKA KWA B.DOTMUND, YALA 4-1


 Kocha Jose Mourinho hakuamini macho yake alipoishuhudia timu yake ya Manchester United ikipokea kichapo cha mbwa mwizi cha mabao 4-1 toka kwa vijana wa Borussia Dotmund kwenye mchezo wa kimataifa wa kirafiki uliomalizika muda mfupi uliopita huko nchini China.

Alikuwa ni mchezaji Castro katika dakika ya 19 aliyeanza kuwakosesha raha mashabiki wa Manchester baada ya kuandika bao la kwanza kufuatia piga nikupige langoni mwa Manchester. 

Dakika 36 mlinzi Antonio Valencia aliunawa mpira ndani ya kumi na nane na mwamuzi akaamuru Upingwe mkwaju wa penati na mshambulizi hatari wa Dotmund Mkhitaryan Aubemayang akapiga kiufundi penati hiyo na kuandika bao la pili.

Kipindi cha pili dakika ya 57 Dembele akawafungasha tela mabeki wa Manchester na kufunga goli zuri sana na kufanya matokeo kuwa goli 3-0. Manchester walijitahidi kufurukuta na kujipatia goli la kufutia machozi lililofungwa na Malta.
Dakika za mwishoni wa mchezo Castro aliyekuwa mwiba mkali kwa mabeki wa Man U alidhihirisha ubora wake pale alipofunga bao la nne na kumfanya kocha Jose Mourinho aduae nafikiri akidhani yumo ndotoni.Wachezaji wa Man U wanaonyesha bado wanahitaji muda mrefu wa kucheza kitimu kwani hawakuwa na muunganiko mzuri wa kitimu.

Related

Michezo 1990870110847768471

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

SEDUCE ME BY ALI KIBA

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item