NUNUA, UZA, SHINDA NA KONYAGI yazinduliwa kanda ya Kaskazini | LUKAZA BLOG

NUNUA, UZA, SHINDA NA KONYAGI yazinduliwa kanda ya Kaskazini

Wafanyakazi wa TDL wakiwa na  mawakala wao wakati za hafla ya uzinduzi   Meneja Masoko na Udhamini wa TBL Group,George Kavishe akiong...

Wafanyakazi wa TDL wakiwa na  mawakala wao wakati za hafla ya uzinduzi
 Meneja Masoko na Udhamini wa TBL Group,George Kavishe akiongea na waandishi wa habari wakati wa uzinduzi wa kampeni hiyo kanda ya Kaskazini
 Baadhi ya mawakala na maofisa wa  TDL wakati wa uzinduzi huo
Wafanyakazi wa TDL wakiwa na  mawakala wao wakati za hafla ya uzinduzi

Mawakala 2 kujishindia lori la tani 3
 Kampuni ya Tanzania Distilleriers Limited (TDL) inayotengeneza na kusambaza kinywaji maarufu cha Konyagi na jamii zake,  imezindua  kampeni ya NUNUA, UZA, SHINDA NA KONYAGI kwa wasambazaji wa bidhaa zake kanda ya Kaskazini
Kampeni hii inawahusisha wasambazaji wa bidhaa za TDL nchini kote ilizinduliwa rasmi wiki iliyopita jijini Dar es Salaam na  itadumu kwa muda wa wiki 12.
Kanda hiyo ya mauzo inajumuisha mikoa ya Arusha,Manyara,Kilimanjaro na Tanga
Akizungumza katika uzinduzi wa kampeni hiyo iliyofanyika katika Hotel ya  Kibo Palace mjini Arusha mwishoni mwa  wiki, Meneja Masoko na Udhamini wa TBL Group,George Kavishe  alisema “Dhumuni kuu la kampuni yetu ya TDL kuzindua kampeni ni kwanza kabisa kuwainua wasambazaji wa biashara zetu. Tutaweza kufikia lengo hili kwani washindi wa kampeni hii watajishidia magari mapya mawili ya usambazaji (Eicher 3 Tonne Truck). Tunaamini kwa magari haya wasambazaji wetu wataweza kurahisishwa utendaji wao ndani ya maeneo yao ya mauzo”
Pia, kupitia shindano hili tutaweza kuchangia maendeleo ya kichumi nchini pamoja na jamii kwa ujumla. Aliendelea kusema.

Bwana  Kavishe alisema katika shindano hili  wasambazaji wa bidhaa za TDL wamewekewa viwango vya mauzo; na washiriki wote watakaofikia vigezo wataingia kwenye droo kubwa ya kupata mshindi itakayofanyika mwanzoni mwa mwezi wa 10. “Tunaamini kabisa kampeni hii itaongeza ufanisi kwa wasambazaji wetu nao wataongezea chachu ya manunuzi ya bidhaa zetu”.

Related

Biashara 480701262511565763

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

SEDUCE ME BY ALI KIBA

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item