WAZIRI WA UCHUKUZI ATEMBELEA VIWANJA VYA NDEGE JIJINI DAR ES SALAAM | LUKAZA BLOG

WAZIRI WA UCHUKUZI ATEMBELEA VIWANJA VYA NDEGE JIJINI DAR ES SALAAM

  Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano, Profesa Makame Mbarawa (kushoto), akizungumza na wafanyakazi wa Kampuni ya  kuhudumia miz...

 Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano, Profesa Makame Mbarawa (kushoto), akizungumza na wafanyakazi wa Kampuni ya 

kuhudumia mizigo, Ndege na abiria ya Swissport inayotoa huduma katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere (JNIA), alipofanya ziara ya siku moja ya kutembelea uwanja huo Dar es Salaam leo.

 Kamanda wa Polisi wa Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere (JNIA), Kamishna Msaidizi (SACP), Martin Otieno (kulia), akimueleza Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano, Profesa Makame Mbarawa (kushoto), kuhusu hali ya usalama katika uwanja huo wakati wa ziara ya waziri huyo katika uwanja huo Dar es Salaam leo. (Katikati) ni Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Tanzania (TAA), Mhandisi George Sambali,
Ofisa Mtendaji Mkuu wa Kampuni ya Swissport, Gaudence Temu (wa pili kushoto), akimuelekeza Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano, Profesa Makame Mbarawa (wa pili kulia), jinsi kampuni hiyo inavyofanyakazi na changamoto zake. Kulia ni Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Tanzania (TAA), Mhandisi George Sambali. Kushoto ni Meneja Biashara wa TAA, Efata Lyimo.
Vifufushi vikiwa kwenye ghara jipya la Swissport.
Foku lifti likifanya kazi ya kubeba mizigo katika ghara hilo.
Kamishna Msaidizi wa Uhamiaji, Elizabeth Lukuwi (kushoto), akutoa maelezo kwa Waziri Mbarawa baada ya kufika eneo la ukaguzi kwa wageni.
Kamishna Msaidizi wa Uhamiaji, Elizabeth Lukuwi, akimpigia saluti Waziri Mbarawa baada ya kumpa maelekezo ya utendaji kazi katika kitengo cha wageni kiwanjani hapo.
Waziri Mbarawa akizungumza na Raia wa Kigeni aliyemuelezea kutumia muda mwingi zaidi ya masaa mawili kwa ajili ya upimaji wa afya uwanjani hapo ambapo Waziri huyo aliwaagiza wahusika kuhakikisha wanatumia muda mfupi kutoa huduma kwa wageni ambao wanakuwa wamerundikana katika eneo hilo.
Baadhi ya wafanyakazi wa JNIA wakiwa uwanjani hapo.
Ofisa Usalama wa Kampuni ya Ujenzi ya Kimataifa ya Bam, Zueri Salum Mbungu akitoa maelezo kwa waziri Mbarawa (hayupo pichani) na ujumbe aliongozana nao  kuhusu hatua za usalama kabla ya kwenda kukagua ujenzi wa mradi wa Uwanja wa  ndege wa Terminal 3 unaojengwa na kampuni hiyo.
Taswira ya jengo la mradi wa Terminal 3 unavyoonekana katika hatua ya ujenzi.
Waziri Mbarawa (katikati) na ujumbe wake wakiendelea na ukaguzi wa Mradi wa Terminal 3.
Meneja Biashara wa Kampuni ya Ujenzi ya Kimataifa ya BAM inayojenga Mradi wa Terminal 3, Chris Bowers (kulia), akimuelekeza jambo kuhusu ujenzi wa uwanja huo.
Taswira ya timu nzima iliyoongoza na Waziri Mbarawa wakati wa kutembelea uwanja huo.

Related

kitaifa 6219639123668386788

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

ALI KIBA - AJE

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item