FM ACADEMIA KUNOGESHA USIKU WA KUMPATA MISS KANDA YA KASKAZINI,HUKU MUANDAAJI AKISEMA ANAUHAKIKA TAJI LITABAKI KANDA HII | LUKAZA BLOG

FM ACADEMIA KUNOGESHA USIKU WA KUMPATA MISS KANDA YA KASKAZINI,HUKU MUANDAAJI AKISEMA ANAUHAKIKA TAJI LITABAKI KANDA HII

Na Woinde Shizza,Arusha Jumla ya warembo 13 kutoka mikoa minne ya Kanda ya  kaskazini Jana wameingia rasmi kambini kwa ajili ya k...

Na Woinde Shizza,Arusha

Jumla ya warembo 13 kutoka mikoa minne ya Kanda ya  kaskazini Jana wameingia rasmi kambini kwa ajili ya kujiandaa katika  shindano la kumtafuta mlibwende Wa kanda ya kaskazini.

Akizungumza na waandishi Wa Habari muandaaji Wa shindano  hilo Mkurugenzi Wa kampuni ya mwandago investment Faustin Mwandago
alisema teari maandalizi yote yamekamilika na warembo wote 13 kutoka  mikoa ya Arusha ,Manyara, Kilimanjaro na Tanga wameshaingia kambini kwa ajili ya kujiandaa na shindano hilo.

Alisema kuwa anauwakika kabisa taji la mrembo Wa Tanzania  ambalo adi sasa bado linashikiliwa na mrembo kutoka kanda ya kaskazini  mkoani Arusha Lilian Kamazima watalitetea na litabaki kwakuwa warembo  wake ni wazuri na wanajiamini vyakutosha pamoja na nithamu ya hali ya
juu.

Alisema pia katika shindano la mwaka huu wamechagua warembo ambao wanauelewa wa kutosha na wanajitambua hivyo wanaamini kabisa taji litabaki kanda ya kaskazini.

"Mashindano ya mwaka huu ni tofauti na shindano hili  nilakipekee kwani tumeboresha mambo mengi sana kuanzia burudani ,warembo wenye na hata ulinzi tumeweka historia ya kutoa miss Tanzania na  aitaishia apo tutaendelea kuwatoa warembo kanda hii mpaka watu wachoke  maana kanda ya kaskazini inawasichana wazuri wenyesifa zote za kuchukua  hili taji "alisema Mwandago.

Aidha alibainisha kuwa warembo watakaa kambini kwa muda Wa  siku sita adi Siku ya Augast 6 pale shindano hili litakapo fanyika  katika viwanja vya ukumbi Wa triple A Jijini hapa.

Alibainisha kuwa katika shindano hili la kumsaka mrembo Wa  kanda ya kaskazini(miss kanda ya kaskazini)bendi ya Fm Academia  inatarajiwa kutoa burudani ambapo alisema kuwa bendi hiyo imejipanga  kuwapagawisha washabiki wake kwakuwa burudani safi pamoja na staili mpya za bendi hiyo.

Alitaja wathamini waliothamini onyesho hilo hadi sasa kuwa  ni clous view hotel ,Geo Security 'Mery saloon ,libeneke la kaskazini  blog,Triple A fm pamoja na mwandago investiment .


Aliongeza kwa kuzitaka kampuni mbalimbali kujitokeza kuzathamini shindano hili kwani nafasi bado zipo . Alitaja viingilio vya onyesho hilo kuwa V.I.P itakuwa shilingi elfu 30000 huku kawaida ikiwa shilingi 10000.

Related

Urembo & Fashion 2222232681623322803

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

SEDUCE ME BY ALI KIBA

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item