Godbless Lema hali tete ashindwa kufika mahakamani | LUKAZA BLOG

Godbless Lema hali tete ashindwa kufika mahakamani

Mbunge waArusha mjini Godbless Lema na mkewe Neema   Lema Na,Vero Ignatus.Arusha. Kesi iliyokuwa isikilizwe leo 22 disemba 201...

Mbunge waArusha mjini Godbless Lema na mkewe Neema  Lema

Na,Vero Ignatus.Arusha.


Kesi iliyokuwa isikilizwe leo 22 disemba 2016 inayomkabili mbunge wa Arusha mjini Godbless Leman a mkewe Neema Lema ya kumtukana mkuu wa mkoa Mrisho Gambo imeahirishwa kutokana na hali ya lema kuwa mbaya gerezani.



Taarifa za Lema kushindwa kufika mahakamani zimetolewa na wakili wa serikali Elizabeth Swai leo asubuhi kwa hakimu mfawidhi katika mahakama ya hakimu mkazi Augustino Rwezile ,alisema alipata taarifa kutoka kwa Afisa Magereza mshatakiwa kwanza anumwa hivyo siku ya leo alipewa mapumziko pamoja na hayo taarifa hizo hazijaeleza kwa undani ni tatizo gani linamsumbua mbunge huyo.



Pia alisema alipewa cheti cha mgonjwa cha zahanati ambacho kilionyesha mahudhurio ya mgonjwa kwenye zahanati hiyo kutokana na kuwepo na taarifa za kuumwa za mbunge huyo na kushindwa kufika mahakamani,aliiomba mahakama ipange tarehe nyingine .



Leo ilikuwa ni siku ya kusomewa hoja za awali kwa mbunge huyo na mkwewe Neema Lema , ambapo pia shahidi wa kwanza kutoka jamhuri  alikuwa George Katabazi alikuwa anatoa ushahidi.



Hata hivyo hakimu mfawidhi Augustino Rwezile amesema kuwa kesi hiyo imeahirishwa hadi tarehe 18 januari 2017


Mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema na mkewe Neema Lema wanakabiliwa na kesi ya kumtukana na  mkuu wa mkoa Mrisho Gambo.

Related

Hot Stories 315654780909910583

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

ALI KIBA - AJE

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item