VIDEO – TUMEKUSOGEZEA MKASA MZIMA WA KIJANA ANAYESHIKILIWA NA JESHI LA POLISI RUVUMA KWA KUSADIKIWA KUMUUA BABA YAKE MZAZI. | LUKAZA BLOG

VIDEO – TUMEKUSOGEZEA MKASA MZIMA WA KIJANA ANAYESHIKILIWA NA JESHI LA POLISI RUVUMA KWA KUSADIKIWA KUMUUA BABA YAKE MZAZI.

Kamanda wa Polisi mkoa wa Ruvuma Zubery Mwombeji. ...................... Kijana anayejulikana kwa jiana la Patrick Malindisa ( 29 )...

Kamanda wa Polisi mkoa wa Ruvuma Zubery Mwombeji.

......................

Kijana anayejulikana kwa jiana la Patrick Malindisa ( 29 ) 
mkazi wa Namanyigu kata ya mshangano Manispaa ya Songea mkoani 
Ruvuma,anashikiliwa na jeshi kwa kusadikiwa kumuua baba yake mzazi 
anitwaye Atanasi Malindisa. Mkasa Mzima huu hapa. 

Related

Hot Stories 5273436080455555889

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

ALI KIBA - AJE

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item