MHE,JAJI FATUMA HAMISI MASENGI AAGWA RASMI MAHAKAMA KUU KANDA YA ARUSHA LEO | LUKAZA BLOG

MHE,JAJI FATUMA HAMISI MASENGI AAGWA RASMI MAHAKAMA KUU KANDA YA ARUSHA LEO

Mhe,Jaji  Mstaafu wa mahakama kuu kanda ya Arusha  Fatuma Hamis Masengi   Picha ya pamoja kati ya waheshimiwa majaji kanda ya A...

Mhe,Jaji  Mstaafu wa mahakama kuu kanda ya Arusha  Fatuma Hamis Masengi

 Picha ya pamoja kati ya waheshimiwa majaji kanda ya
Arusha na Kilimanjaro ,Wakwanza kulia ni mhe,Jaji Dkt.Modesta
Opiyo,Wakwanza kushosto ni mhe,Jaji Salma Maghimbi,akifuatiwa na
aliyeko kushoto kwake mhe,Jaji Sekela Mushi,akifuatiwa na mhe,Jaji
mstaafu Fatuma Hamis Masengi wakiwa na majaji wengine pamoja na
waheshimiwa mahakamu.Picha na Vero Ignatus Blog.


 Mhe,Jaji Mstaafu wa mahakama kuu kanda ya Arusha Fatuma
Hamis Masengi akiwa na waheshimiwa mahakimu wa mahakama ya
mwanzo(waheshimiwa mahakimu  hao wamelelewa na mhe,Fatuma
Masengi)

Picha ya pamoja ya waheshimiwa majaji pamoja na mawakili wa serikali,na wale wa kujitegemea.Picha na Vero Ignatus Blog.

Na.Vero Ignatus.


Sherehe ya kumuaga aliyekuwa Jaji mfawidhi wa mahakam kuu kanda ya Arusha Mhe,Fatuma Hamis Masengi ,zimefanyika leo katika mahakama kuu
ya ndanda hiyo na kuhudhuriwa na wageni mbalimbali wakiwemo
majaji,mahakimu,mawakili wasajili wa mahama watendaji pamoja na wageni waalikwa.


Sherehe hizo zimeanza majira ya saa asubuhi katika mahakama ya wazi

ambapo Jaji Fatuma alianza kufanya kazi mnamo mwaka 1974 katika
mahakama ya mwanzo na kuendelea kuitumikia mahakama hadi alipoteuliwa kuwa jaji mfawidhi mahakama kuu.

Amewataka majaji na mahakimu pamoja na wale wote wanaofanya kazi za kimahakama wafanye kazi kwa kumtegemea Mungu huku wakijua kazi yeyote ina changamoto zake hivyo ni vyema kufanya kazi kwa weledi zaidi na kwa kuzingatia sheria inavyosema,wakimtendea haki kila mtu kwa stahiki.


Amewataka wanawake kutokukata tamaa huku akisema kuwa wanawake wanaweza kuliko wanaume japo kuwa wakati mwingine wanaume wanaona kama vile wanawake ni wanyonge lakini mwanamke anaweza pale ambapo anasimama kwa nafasi yake na kulitumikia kusudi kwa wakati na weledi.


"Wanawake wenzangu msikate tamaa na kujiona wewe ni dhaifu ,tunaweza msibweteke unapopata nafasi itumie vizuri bila kuaharibu taratibu zilizowekwa  ,fanya kazi kwa bidii na jamii itaona juhudi zako ,wanawake tunaweza "alisema masengi.


Aidha Jaji  Fatuma amesema kuwa anamshukuru sana Mungu kwa kumuwezesha  kwa wakati wote ambapo amekuwa akifanya kazi yenye majukumu  mazito, amezishukuru Asasi za kiserikali na zile

zisizo za kiserikali,amewashukuru wale wote walioshirikiana nae katika
kipindi chote alichokuwa akitimiza majukumu yake ya
 kikazi.

Related

kitaifa 1294347457947386258

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

SEDUCE ME BY ALI KIBA

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item