VIDEO: Je unafahamu kuwa chupa moja ya beer inatakiwa kunywa kwa saa moja? mtazame Dr. Ali Mzige akielezea nini maana yake! | LUKAZA BLOG

VIDEO: Je unafahamu kuwa chupa moja ya beer inatakiwa kunywa kwa saa moja? mtazame Dr. Ali Mzige akielezea nini maana yake!

Je, kwa wale wanaotumia vilevi kama bia, unajua kuwa chupa moja ya bia unatakiwa kunywa kwa saa moja? Tumsikiliza mtaalam wa Dakta...

Je, kwa wale wanaotumia vilevi kama bia, unajua kuwa chupa moja ya bia unatakiwa kunywa kwa saa moja?

Tumsikiliza mtaalam wa Daktari wa Afya ya Jamii na Familia Dr Ali Mzige hapa chini akizungumza na The Beauty TV juu ya suala hilo na usisahau ku-subscribe kupata updates zaidi. 

Related

kitaifa 2115956594870310715

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

SEDUCE ME BY ALI KIBA

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item