WAIMBAJI WA TAMASHA LA PASAKA WAANZA KUWASILI LEO,SOLLY MAHLANGU KUWASILI KESHO JIJINI DAR | LUKAZA BLOG

WAIMBAJI WA TAMASHA LA PASAKA WAANZA KUWASILI LEO,SOLLY MAHLANGU KUWASILI KESHO JIJINI DAR

Pichani kulia ni Mwimbaji mahiri wa nyimbo za injili kutoka nchini Kenya,Mercy  Masika akiimba moja ya wimbo wake ulioitwa Mkono wa Bwana...

Pichani kulia ni Mwimbaji mahiri wa nyimbo za injili kutoka nchini Kenya,Mercy  Masika akiimba moja ya wimbo wake ulioitwa Mkono wa Bwana, mbele ya waandishi  wa habari (hawapo pichani),leo mchana,jijini Dar,Mercy tayari amekwisha  wasili jijini Dar tayari kutumbuiza katika tamasha la pasaka  litakalofanyika April 16,2017 ndani ya Uwanja wa uhuru,ambapo mgeni  rasmi anatarajiwa kuwa Waziri wa mambo ya Ndani Mh.Mwigulu  Nchemba.Pichani shoto ni Mkurugenzi wa kampuni ya Msama Promotions,Alex  Msama,ambayo ndio waandaaji wa tamasha hilo.
 Mwimbaji mahiri wa nyimbo za injili kutoka nchini Kenya,Mercy Masika akielezea  namna alivyojiandaa kuwakonga mashabiki wake mbalimbali watakaofika  katika tamasha la Pasaka hapo Jumapili ndani ya uwanja wa Uhuru,Mercy  amesema amejiandaa vyema na amewaomba wapenzi wa Injili wakiwa na  familia zao kujitokeza kwa wingi kushuhudia tukio hilo adhimu ikiwemo  kumtukuza na Kumuabudu Mungu kwa njia ya Uimbaji.
Mkurugenzi wa Kampuni ya Msama Promotions ,Alex Msama akizungumza na Waandishi wa  habari mapema leo mchana kuelekea kwenye kilele cha tamasha la  Pasaka,linalotarajiwa kufanyika jumapili hii April 16,2017,katika Uwanja wa Uhuru jijini Dar.Msama amesema kuwa kila kitu kimekamilika na  Waimbaji watakaotumbuiza katika tamasha hilo wanaendelea kujiandaa  vilivyo,na walioko nje ya nchi tayari wameanza kuwasili akiwemo Muimbaji Mercy Masika kutoka nchini Kenya,na kesho wanawasili waimbaji wengine  akiwemo muimbaji nyota kutoka Afrika Kusini Solly Mahlangu na skwadi  lake.
Mkurugenzi wa Kampuni ya Msama Promotions ,Alex Msama,Muimbaji wa nyimbo za Injili kutoka nchini Kenya,Mercy Masika na Mdau wa nyimbo za injili wakiwa katika picha ya pamoja mara baada ya kuzungumza na wana habari,mapema leo mchana jijini Dar.

Related

Burudani 7446501620545864632

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

ALI KIBA - AJE

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item