MPOGOLO AANZA ZIARA YA KUIMARISHA CHAMA MKOA WA DAR ES SALAAM | LUKAZA BLOG

MPOGOLO AANZA ZIARA YA KUIMARISHA CHAMA MKOA WA DAR ES SALAAM

Naibu Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi CCM, Lodrick Mpogolo, akizungumza na wanachama na Viongozi wa CCM Kata ya Manzese, wakati akiwa ...

Naibu Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi CCM, Lodrick Mpogolo, akizungumza na wanachama na Viongozi wa CCM Kata ya Manzese, wakati akiwa katika mfululizo wa ziara zake za kuimarisha Chama, ambapo leo amenza rasmi katika Mkoa wa Dar es Salaam.
*************************************************
Na Ripota waMafoto Blog, Dar

CHAMA Cha Mapinduzi (CCM), kimesema mapandikizi ya upinzani na masalia ya wasaliti hawatapenya kwenye 








uchaguzi unaoendelea ndani ya Chama kwa kuwa njama zao 








zimeshabainika. 

Kimesema kina taarifa kwamba waliotimuliwa CCM nao 









wanapanga safu za viongozi kwenye uchaguzi, lakini Chama 









kimejipanga vizuri katika kuchuja wagombea hivyo wenye nia 









hiyo hawatafanikiwa. 















Naibu Katibu Mkuu wa CCM (Bara) Rodrick Mpogolo, alisema 









hayo jana alipozungumza na wanachama na viongozi wa Chama 









katika ukumbi wa CCM kata ya Manzese wilayani Ubungo,Dar 



es Salaam. 
Alisema kuna mapandikizi kutoka upinzani wanajipanga


kugombea uongozi CCM jambo ambalo linafahamika hivyo 
hakuna atakayepenya na hatutaruhusu 'virusi' kwa namna 









yoyote ile. 
Mpogolo pia aliwaonya viongozi wa CCM wanaondekeza ugomvi
ndani ya Chama na kuwataka wakatafute vyama vingine 
ambavyo ni maarufu kwa kugombana hadi kutwangana ngumi. 


Alisema katika mageuzi yanayofanyika sasa Chama 
hakitaruhusu viongozi wa aina hiyo kuendelea kuvuruga a

mani, kuwachafua na kuwakandamiza wanachama wenzao. 

Mpogolo alisema viongozi wenye hulka ya ugomvi, 









kukandamiza wanachama ndio chanzo cha kupunguza kura za 









CCM katika uchaguzi, hivyo Chama hakipo tayari 









kuwavumilia.

''Viongozi hawa wanajulikana, kama hawawezi kubadilika, 
waende wakajiunge na vyama vingine ambavyo ni maarufu kwa 
kupigana. CCM tunahitaji kujenga umoja na upendo baina 
yetu maana ndio silaha ya ushindi, "alisema. 

Mpogolo alisema viongozi hao wameumiza wana CCM hadi 









wengine wakaenda upinzani jambo ambalo kwenye CCM mpya na 









Tanzania, hawana fursa ya kuendelea kutesa wenzao. 

 katika hatua nyingine Mpogolo aliwataka wana CCM ambao 
wanamuwaza aliyekuwa Waziri Mkuu, na mgombea urais wa
Ukawa Edward Lowassa, wasipoteze muda wao kwa kuwa huu ni 









wakati Rais Dk. John Magufuli. 
"Naona kuna watu bado wanawaza Ukawa, wengine bado








wanafikiria mtu fulani. Ndugu zangu hii ni CCM mpya,








hakuna Lowassa wala Ukawa. Nimepita mikoa 26,Watanzania
wanasema hawataki upinzani, "alisema. 
Mpogolo alipiga marufuku uendeshaji wa vikao vya
kushughulika na badala yake wafanye vikao vya kujenga
Chama, na katika kipindi hiki cha uchaguzi wa CCM, 
wajielekeze kuchagua viongozi bora wasiotokana na rushwa. 
Alisema CCM inatakiwa kuwa mfano katika kudhibiti rushwa








na kujenga nidhamu kwa viongozi na wanachama, ili iendelee  









kuwa kimbilio la wanyonge na Watanzania kwa ujumla.
Mpogolo alisema Chama kina kazi ya kukomboa majimbo ya Dar








es Salaam yaliyokwenda upinzani, hivyo uchaguzi ndani ya

hama unapaswa kufanyika kwa umakini mkubwa ili kupata
safu za viongozi wa CCM watakaofanya kazi ya kumaliza
upinzani. 
Kabla ya kuzungumza na viongozi hao Mpogolo, alikutana na
viongozi wa CCM Mkoa wa Dar es Salaam kabla ya kukutana na
kamati ya siasa ya Wilaya ya Kinondoni na Ubungo ambako
alipatiwa taarifa ya Chama ikiwemo maendeleo ya uchaguzi








katika ngazi za mashina.
Naibu Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi CCM, Lodrick Mpogolo, akisalimiana na Rais wa Serikali ya wanafunzi Chuo Kikuu UDSM, wakati alipowasili Kata ya Msasani Tawi la Mikoroshini leo jioni akiwa katika mfululizo wa ziara zake za kuimarisha Chama, ambapo jana amenza rasmi katika Mkoa wa Dar es Salaam.
Baadhi ya wanachama wakifurahia maneno yaliyokuwa yakiongewa na Mpoglo.
Mpogolo akipunga mikono kuwaaga wanachama
Naibu Katibu Mkuu wa Chama cha Mapinduzi CCM, Lodrick Mpogolo, akizungumza na wanachama na Viongozi wa CCM Kata ya Msasani Tawi la Mikoroshini, wakati akiwa katika mfululizo wa ziara zake za kuimarisha Chama
Mpogolo akizungumza na wanachama.
Wanachama wa Msasani
Mpogolo akiagana na wanachama baada ya kumaliza kuhutubia.

Related

Siasa 5204307781819690616

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

ALI KIBA - AJE

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item