Ticha Kidevu kutoa zawadi kwa mkali wa mapindi | LUKAZA BLOG

Ticha Kidevu kutoa zawadi kwa mkali wa mapindi

Shule Director, Je! wewe ni mwanafunzi unayejiamini, mkali wa kupigisha mapindi wenzio. Ticha kidevu anataka kukupa zawadi amazing, Tembel...

Shule Director, Je! wewe ni mwanafunzi unayejiamini, mkali wa kupigisha mapindi wenzio. Ticha kidevu anataka kukupa zawadi amazing, Tembelea tovuti ya www.shuledirect.co.tz kusoma vigezo na masharti ya jinsi ya kushiriki.
#MkaliWaMapindi17 #ShuleDirect #TichaKidevu

Related

Hot Stories 7161634764212358948

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

ALI KIBA - AJE

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item