WANAWAKE WA KANISA LA PENTEKOSTE TANZANIA WAFANYA KONGAMANO LA TATU JIJINI DAR ES SALAAM | LUKAZA BLOG

WANAWAKE WA KANISA LA PENTEKOSTE TANZANIA WAFANYA KONGAMANO LA TATU JIJINI DAR ES SALAAM

  Askofu Saldonie Simon Sinde akiwasalimia Wakina mama katika Kongamano la Tatu la Wanawake wa Muungano wa Makani ya Pentekoste Tanzania ...

 Askofu Saldonie Simon Sinde akiwasalimia Wakina mama katika Kongamano la Tatu la Wanawake wa Muungano wa Makani ya Pentekoste Tanzania (UW-MMPT), lililoanza Katika Kanisa hilo Sinza Afrika Sana Dar es Salaam jana. Askofu Sinde pia alivitambulisha vitabu vyake viwili alivyoviandika.
 Mama Askofu, Obedi Fabian, Ruth Obedi akizungumza katika kongamano hilo.
 Maaskofu wa Kanisa hilo wakionesha kitabu cha Mbinu ya Kufundisha Watoto kilichoandikwa na Askofu Sinde (wa kwanza kushoto), ambacho kinauzwa shilingi 8000. Kutoka kulia ni Askofu Obeid Fabian Hofi, Eliezar Isacka Mauge, Methusela John Mperana Askofu, Erasto Makala.
 Naibu Katibu Mkuu wa Misheni, Joyce Innocent akisherehesha kongamano hilo.
 Kongamano likiendelea.
 Wakina mama wakiwa kwenye kongamano hilo.




 Usikivu katika kongamano hilo.
 Taswira katika kongamano hilo.
 Maombi yakifanyika.
 Kwaya ya Praise Team ikitoa burudani ya nyimbo za kusifu.
 Viongozi wa muungano wa wanawake wa Kanisa hilo.
 Viongozi hao wakionesha mshikamano. 




Related

kitaifa 7729451223944869640

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

ALI KIBA - AJE

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item