TIRA:YEYOTE ATAKAYEKAMATWA NA BIMA FEKI SHERIA ITACHUKUA MKONDO WAKE | LUKAZA BLOG

TIRA:YEYOTE ATAKAYEKAMATWA NA BIMA FEKI SHERIA ITACHUKUA MKONDO WAKE

Mwanasheria Arthur Mbena  kutoka Mamlaka ya usimamizi wa Bima  Tanzania (TIRA) akiwa katika maonyesho ya 41 ya biashara Kimataifa sabasab...

Mwanasheria Arthur Mbena  kutoka Mamlaka ya usimamizi wa Bima  Tanzania (TIRA) akiwa katika maonyesho ya 41 ya biashara Kimataifa sabasaba. sabasaba jijini Dar es salaam.Picha na Vero Ignatus Blog.
Bango la Mamlaka ya Usimamizi wa Bima nchini lenye maelezo namna ya kutambua bima kama ni halali au ni feki kama maelezo yanavyosomeka hapo .
Wa kwanza kushoto ni Mwanasheria Arthur Mbena akiwana Paul Abdiel  ambae ni Afisa Mchambuzi (Bima)kutoka (TIRA)Makao makuu Dar es salaam wakiwa katika maonyesho ya 41 ya biashara Kimataifa sabasaba. 

Wa kwanza kushoto ni Mwanasheria Arthur Mbena akiwana Paul Abdiel  ambae ni Afisa Mchambuzi (Bima)kutoka (TIRA)Makao makuu Dar es salaam wakiwa katika maonyesho yakatika maonyesho ya 41 ya biashara Kimataifa sabasaba. wakiwa wanatoa elimu kwa mteja aliyetembelea banda hilo katika maonyesho haya.Picha na Vero Ignatus Blog.

Na,Vero Ignatus Dar es salaam.
Mamlaka ya usimamizi wa Bima nchini( TIRA)imetoa rai kwa wananchi kutumia
mfumo wa TIRA MIS ambao utamsaidia mteja  kutambua bima  za vyombo vya moto zenye uhalali au feki kwa kutumia mfumo wa kieletroniki.


Hayo yamesemwa na mwanasheria  Arthur Mbena ambapo amesema kuwa mtu yeyote yule ambae atakamatwa na bima feki sheria itafuata mkondo wake, ameainisha  njia ambazo mtu anaweza kutambua bima yake kama ni
feki ama halali  kwa kutumia simu ya mkononi( smart phone)kutumia mtandao http/mis.tira.go.tz,google unadownlod tira mis.


 Aidha amesema kuwa kazi kubwa ya Mamlaka ya Usimamizi wa Bima nchini ni kuwa msimamizi wa sekta ya Bima mwenye kiwango kinachokubalika Kimataifa,kuendeleza ,kukuza masoko ya Bima imara,shirikishi lenye kuthamini usawa na utendaji mahiri,kwa manufaa na kulinda maslahi ya wateja.


Kwa upande wake  Afisa Mchambuzi (Bima)kutoka (TIRA) Paul Abdiel  amesema kuwa mamlaka hiyo inafanya shughuli zake kwa weledi, kuwapa kipaumbele wateja ,ushirikiano ,kuwajibika ,pamoja na kuaminika na uwazi 


Amewataka wateja wa Bima za vyombo vya moto kuwa makini pale wanapokatiwa Bima hizo wazihakiki na kuhakikisha kama ni halali ama la.
Wananchi wakiwa wanaingia katika banda la Wizara ya Maliasili na utalii kama inavyoonekana pichani

Baadhi ya wananchi kama inavyoonekana pichani wakiwa katika maonyesho hayo ya 41 ya Biashara ya Kimataifa sabasaba .

Related

kitaifa 4800864425873924416

Post a Comment Default Comments

Tafadhari Maoni Yenye Matusi Hayatakuwa Publish Tutoe Maoni Bila Kuumiza Wala Kujeruhi Hisia Za Mtu.....@(Sponsored By Lukaza Blog)

emo-but-icon

ALI KIBA - AJE

TMT 2016.FILAMU NDIO SISI

Winner ABA 2015

BOOK ME - YOUR JOB NEEDS ME

All Recent Posts

>

Connect Us

item